Wayar wutar lantarki Don jirgin sama da tankoki 22759-1C

Takaitaccen Bayani:

Yanayin Zazzabi: M- 40 ° C zuwa+ 125 ° C

Zazzabi a Mai Gudanarwa: Max. UL: + 125 ° C

Radius lanƙwasa: Kusan. 5x kebul ø


Bayanin samfur

Alamar samfur

Aikace -aikacen:

Waɗannan igiyoyin suna da tsayayyar tsayayya ga abrasion, nakasa, yankewa da kai hari. Ana amfani da wannan waya sosai a cikin kayan aiki, masu canza wuta, dumama lantarki, injin, ballast, haske da kayan girki.

photobank (5)
photobank (7)

 Ya dace don amfani azaman Kayan Waya Kayan Aiki (AWM), jagororin murɗawa da Jagoran Motocin Class B IEEE 120 ° C. Sauya tattalin arziƙi don silicone rubber/ glass braid insulated wire and cable.

Bayanan Fasaha:

Daidaitacce: UL - Std. 758. Ya cika CSA Na 22.2 210 da 127

Nau'in awon karfin wuta: 300V

Gwajin Gwaji (Gwajin Spark)

AWG 22 da 20 = 5kV

AWG 18 zuwa 10 = 6kV ≥ AWG 8 = 7.5kV

Yanayin Zazzabi: M- 40 ° C zuwa +125 ° C

Zazzabi a Mai Gudanarwa: Max. UL: +125 ° C

Radius lanƙwasa: Kusan. 5x kebul ø

Ginin Cable:

Annealed fili ko tinned stranded jan karfe madugu.

Rufin XLPE bisa ga UL-Std. UL758- 2010, UL1581- 2009

Kayayyaki:

XLPE mai kashe kansa da mai hana wuta, hanyar gwaji zuwa FT 2.

Cibiyar sadarwar sauti:

Kamfanin tallace -tallace na kamfanin ya mai da hankali kan Kogin Pearl Delta da Kogin Yangtze Delta kuma yana haskakawa ga ƙasar baki ɗaya.

Kai tsaye muna hidima fiye da manyan garuruwa 30 a China, kuma ƙwararrun dillalai suna ba da tallafin ƙwararru da sabis ga abokan ciniki a duk faɗin ƙasar.

Kamfanin yana da abokan haɗin gwiwa a Hong Kong, Thailand da Amurka don samar da samfura da ayyuka ga abokan cinikinmu na duniya.

Samfuran suna rufe Turai, Amurka, Ostiraliya, Asiya da sauran yankuna.

Shaci:

PRODCUT1

Motocin ƙasa tare da ƙarancin wutar lantarki

Babban TXL na USB

Alama: BA MARKI

samfurin

girma

AWG

Tsarin jagora

(reshe/mm)

Jagoran jagora 20 ℃

Ω Ω/Km)

Daidaitaccen jagora (mm)

Rufi kauri (mm)

jimlar diamita (mm)

matsakaicin darajar

Min darajar

matsakaicin darajar

haƙuri

3266

10

105/0.254

3.54

3.00

0.50

0.33

4.00

± 0.15

12

65/0.254

5.64

2.36

0.50

0.33

3.40

± 0.15

14

41/0.254

8.96

1.88

0.50

0.33

2.90

± 0.15

14

19/0.374

8.96

1.88

0.50

0.33

2.90

± 0.15

14

1/1.63

8.78

1.63

0.50

0.33

2.63

± 0.15

16

26/0.254

14.60

1.50

0.40

0.33

2.30

± 0.1

 

19/0.3

14.60

1.51

0.40

0.33

2.31

± 0.1

18

16/0.254

23.20

1.18

0.40

0.33

2.00

± 0.1

 

41/0.16

23.20

1.18

0.40

0.33

2.00

± 0.1

 

1/1.02

22.20

1.02

0.40

0.33

1.82

± 0.1

 

34/0.18

23.20

1.21

0.40

0.33

2.01

± 0.1

 

7/0.39

23.20

1.17

0.40

0.33

2.00

± 0.1

 

19/0.235

23.20

1.18

0.40

0.33

2.00

± 0.1

20

21/0.18

36.70

0.95

0.40

0.33

1.75

± 0.1

 

19/0.19

36.70

0.95

0.40

0.33

1.75

± 0.1

 

7/0.30

36.70

0.90

0.40

0.33

1.70

± 0.1

22

17/0.16

59.40

0.76

0.40

0.33

1.56

± 0.1

 

7/0.254

59.40

0.76

0.40

0.33

1.56

± 0.1

 

65/0.08

59.40

0.74

0.40

0.33

1.54

± 0.1

24

11/0.16

94.20

0.61

0.40

0.33

1.41

± 0.1

 

19/0.120

94.20

0.60

0.40

0.33

1.40

± 0.1

 

1/0.51

89.30

0.51

0.40

0.33

1.31

± 0.1

 

7/0.20

94.20

0.61

0.40

0.33

1.41

± 0.1

26

7/0.16

150.00

0.48

0.40

0.33

1.28

± 0.1

26

1/0.40

143.00

0.40

0.40

0.33

1.20

± 0.1

26

19/0.10

150.00

0.50

0.40

0.33

1.30

± 0.1

28

7/0.127

239.00

0.38

0.40

0.33

1.18

± 0.1

28

1/0.32

227.00

0.32

0.40

0.33

1.12

± 0.1

30

7/0.10

381.00

0.30

0.40

0.33

1.10

± 0.10

30

1/0.254

361.00

.254

0.40

0.33

1.05

± 0.10

 

Bayanin tsari:

Tsarin Gudanarwa: Madubin / baƙaƙe

Rufe kayan: polyethylene rufi XLPE

Ciki wayoyi na kayan aiki, polyethylene insulated waya tare da shugaba zazzabi ba wuce 125 ℃

Rated zafin jiki: 125 ℃ rated ƙarfin lantarki: 300V

shiryawa

girma

Hanyar shiryawa- Ft/mirgine

 

image18.jpeg 

 

 

10 AWG

F 200Ft

■ 500Ft

□ 1000Ft

□ 2000Ft

12 ~ 16AWG

F 200Ft

□ 500Ft

■ 1000Ft

□ 2000Ft

18 ~ 30 AM

F 200Ft

□ 500Ft

□ 1000Ft

■ 2000Ft

Hakanan ana iya keɓance shi 

Alama akan waya: E211048 AWM STYLE 3266 NO. AWG 125 ℃ 300V XLPE QIFURUI c AWM IA 125 ℃ 300V FT2 -LF-

KO: E211048 AWM STYLE 3266 NO. AWG 125 ℃ 300V VW- 1 XLPE QIFURUI c AWM IA 125 ℃ 300V FT2 -LF-


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka